

# UWATA MADALE PRE & PRIMARY ENGLISH MEDIUM SCHOOL

Mobile:+255-762-118835

+255-693-646-6612

+255-714-548645

E-mail: [uwatamapri@yahoo.com](mailto:uwatamapri@yahoo.com)



P.O BOX 4828

DAR ES SALAAM

**SCHOOL MOTTO: EDUCATION IS A SUSTAINABLE ASSET**

## FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE YA UWATA MADALE – 2024

Namba ya Fomu \_\_\_\_\_

### SEHEMU A: MAELEZO YA AWALI

- ✚ Gharama ya fomu ni shilingi elfu ishirini tu. (Tsh.20,000)
- ✚ Jaza fomu hii kwa herufi kubwa tu.
- ✚ Fomu hii ijazwe na Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi anayeomba kujiunga na shule

**PICHA YA MZAZI/MLEZI**

**PICHA YA MWANAFUNZI**

### SEHEMU B: TAARIFA YA MWANAFUNZI & MZAZI/MLEZI

**JINA LA MWANAFUNZI:**

JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA MWISHO

**TAREHE YA KUZALIWA:**

SIKU	MWEZI	MWAKA

**DARASA ANALOOMBA:**

**NAMBA YA CHETI CHA  
KUZALIWA**

**SEHEMU ALIKOZALIWA:**

**KABILA:**

**JINSIA:**

**URAI:**

**JINA LA MZAZI:**

JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA MWISHO

NAMBA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA CHA MZAZI/MLEZI																				

**S.L.P:****WILAYA:****MKOA:****KAZI YA MAZAZI/MLEZI:****SIMU:****SEHEMU C: MAELEKEZO YA MUHIMU**

- (a) Mtihani wa usaili kwa kila mwanafunzi anayehamia ni tarehe \_\_\_\_\_. Saa 2:00 Asubuhi, Fika robo saa kabla ya mtihani kuanza.
- (b) Lugha ambayo mwanafunzi atatumia katika kufanya Usaili (Interview);  
KISWAHILI ( )  
KIINGEREZA ( )
- (c) Matokeo ya Usaili yatatangazwa siku hiyohiyo ya Usaili.
- (d) Mitihami imeandaliwa kwa lugha mbili; Kiingereza na Kiswahili, mwanafunzi atachagua lugha anayoimudu.
- (e) Siku ya usaili mzazi unapaswa kuleta nakala ya kivuli cha cheti cha kuzaliwa cha mtoto na kiambatanishwe na fomu hii ikiwa imejazwa kikamilifu.
- (f) Mwanafunzi anayeomba nafasi ya shule ya darasa la Awali, I, II, III, IV, V na VI endapo atachaguliwa kujiunga na shule yetu atapewa nafasi ya kutwa kwa usafiri binafsi, usafiri wa shule au bwani kulingana na matakwa ya mzazi. Mwanafunzi anayeomba darasa la VII atatakiwa kukaa bwani na si vinginevyo.

**SEHEMU D: MAELEZO YA MALIPO BAADA YA USAILI**

- Baada ya kufaulu mtihani wa usaili na kufahamishwa kuwa mwanafunzi amepata nafasi, Mzazi/Mlezi utachukua fomu ya maelekezo (Joining instruction)
- Mzazi/Mlezi utatakiwa kulipa kiingilio cha shilingi laki mbili tu (Tsh 200,000)
  - ❖ Malipo haya ya Tsh laki mbili (200,000/=) yatakuwa sehemu ya ada mwanafunzi anaporipoti kwa mara ya kwanza na haitarudishwa (Non-refundable fee) endapo Mwanafunzi hataripoti shuleni.
  - ❖ Malipo haya yafanyike ndani ya siku tatu (3) baada ya kuchukua fomu ya maelekezo. Baada ya hapo kama hakuna malipo yaliyofanyika nafasi itatolewa kwa mwanafunzi anayehitaji.
  - ❖ Lipa kupitia Benki ya CRDB, Namba ya Akaunti ni 01J1022599100, Jina la Akaunti ni Uwata Madale Pre&Primary School.

**SEHEMU E: TARATIBU/ SHERIA ZA SHULE**

Zifuatazo ni baadhi ya taratibu/sheria za shule kwa ajili ya kumjengea Mwanafunzi tabia njema. Aidha taratibu nyingi zaidi zipo kwenye fomu ya maelekezo.

**KWA MZAZI/MLEZI & MWANAFUNZI;**

1. Fedha yoyote itakayolipwa kwa mhasibu haitarudishwa tena kwa mteja. (Non-refundable)
2. Mtoto atapokelewa hapa shuleni iwapo Mzazi utakubaliana na yote yaliyoagizwa katika fomu hii.
3. Mtoto atapokelewa hapa shuleni endapo hatakuwa na magonjwa ya kuambukiza.
4. Mwanafunzi haruhusiwi kusuka au kuunguza nywele, kufuga rasta au kucha kujipamba kwa namna yeyote ile, kuvaa ushungi, kuvaa ijabu, kuvaa jeans, mikufu, bangili, hereni nguo za kubana na mengineyo yafananayo na hayo
5. Mwanafunzi anapaswa kuongea kiingereza muda wote, isipokuwa katika vipindi vya somo la Kiswahili.

*“Elimu ni urithi wa kudumu”*

**KARIBUNI SANA!!!**

---

**NICHOLAUS PETER MHENI**

**MKUU WA SHULE.**